Rufe talla

Samsung DeX, tashar jiragen ruwa da Koriya ta Kudu suka gabatar tare da shi Galaxy S8 ku Galaxy S8+, na iya juyar da wayoyin komai da ruwanka da aka ambata zuwa kwamfuta don gama gari, galibi aikin ofis. Dangane da ƙayyadaddun samfuran, DeX ya dace kawai tare da sabbin samfuran flagship na Samsung kuma babu wasu. Mai amfani gascart amma ya nuna cewa wannan ba gaskiya ba ne, domin tashar jirgin kuma tana aiki da wata waya daban kuma galibi daga wata alama ce ta daban da kuma tsarin aiki daban.

Hakanan Samsung DeX yana dacewa da wayar Microsoft Lumia 950 ba tare da wata 'yar matsala ba. Bayan haɗa Lumia, ana ɗora kayan aikin mai amfani na musamman akan na'urar duba waje da aka haɗa Windows 10, wanda ke aiki kai tsaye ta kayan aikin wayar.

Gaskiyar cewa Samsung yayi aiki kai tsaye tare da Microsoft akan DeX tabbas zai kasance a bayan komai. Ci gaba da Microsoft ɗin su, wanda DeX kuma ya dogara, yana aiki akan ƙa'ida ɗaya. Amma akan Ci gaba, wani nau'in haske mai haske yana farawa Windows 10, a gefe guda, DeX yana fara nau'in tebur Android. Ko ta yaya, tsarin biyu suna kama da juna ta hanyoyi da yawa kuma suna ɗaukar ainihin abu ɗaya. Babu mafita da za ta iya maye gurbin cikakkiyar kwamfuta, amma duka biyun na iya isa ga wani.

Samsung DeX FB

Wanda aka fi karantawa a yau

.