Rufe talla

Wayoyin hannu na kewayon samfurin Samsung Galaxy S7 sun kasance har zuwa kwanan nan mafi karfi 'yan wasa a kasuwa. Tuni a lokacin gabatarwar "ace seven", Samsung bai ɓoye hankalinsa kan wasan kwaikwayo na wayar hannu ba. Tare da processor na Snapdragon 820, Adreno 530 graphics processor da 4 GB na RAM, S7 ya jimre har ma da mafi yawan wasannin da ake buƙata. Samsung flagship amma don 2016 shima yana da tsada, amma ya ba da mafi kyawun gogewar wasan caca tare da alkawarin garantin shekaru biyu na babban matakin aiki. Kuma da alama ta yi nasarar cika wannan alkawari.

Tare da mai girma AMOLED tare da nuni na 5,1-inch, wasanni akan S7 suna da kyau kuma suna aiki kamar aikin agogo. Ana iya kunna duk wasannin na yanzu akan na'urar kuma hakanan yana amfana daga shawarar Samsung na kasancewa mataki ɗaya gaba da tallafawa Vulkan API. Da wannan yunƙurin, S7 ya zama ɗaya daga cikin wayoyi na farko don tallafawa ƙwaƙƙwaran lakabin wayar hannu. Baya ga daidaitattun fasali, yana da abubuwan ginannun abubuwan da ke sa wasan ya fi daɗi da daɗi. Wasan Launcher da Kayan Aikin Wasan suna ba ku damar daidaita wasanni da haɓaka wayarku don wasa. Siffofin sun haɗa da haɗaɗɗiyar taimako, za ku iya saita abubuwa kamar soke duk sanarwa da kira mai shigowa, kuma akwai rikodi a cikin wasan don yawo kai tsaye.

Ba zai zama cikakken abin mamaki ba, duk da haka Samsung Galaxy An cire S7 daga matsayinsa a matsayin babbar wayar caca ta magajinsa, Galaxy S8. Ko kun zaɓi S8 ko S8+ mafi girma, zaku sami kyakkyawar na'urar da ke da ikon gudanar da kowane wasa da kuka saka. S8 yana sanye da kyakyawan nunin AMOLED mai iya kaiwa ga ƙudurin QHD+, watau 2960 x 1440. Dangane da yankin da ka sayi wayar, an sanye ta da Qualcomm Snapdragon 835 ko Samsung Exynos 8895 processor mai karfin 3000 mAh. batirin da aka ajiye a cikin firam mai bakin ciki. Wayar tana ba da haɗin haɗin ƙira mai tsafta tare da aikin da ba ta dace ba kuma sakamakon shine na'urar da zata ba da damar duk ayyukan wasan da ke jiran ku.

Samsung ya yi babban aiki na sake gina kayan aikin wasan da aka fara gabatar akan S7. Wasan Launcher da Kayan Aikin Wasa ma suna nan kuma a cikin mafi kyawun tsarin su. A cikin wannan shi ne Galaxy S8 da gaske na kwarai kuma a halin yanzu mafi kyawun wayar akan kasuwar wayoyin hannu. Don haka idan da gaske kuna son wasan hannu kuma kuna iya haɓaka haɓakawa, wannan shine jarin da ya dace a gare ku. Idan ba haka ba, ko kuma kuna neman wayarku ta farko ta caca, zaku yi godiya ga S7 akan farashi mafi kyau. Gaskiyar ita ce, ba za ku iya yin kuskure tare da su ba, ko kuna wasa gajerun wasannin wasanin gwada ilimi, rashin fahimta, roulette, ramummuka kyauta, ko hadadden taken RPG, Samsung Galaxy S8 da tsofaffin nau'ikan Samsung Galaxy S7 shine mafi kyawun kasuwa kuma don iGaming alƙawarin makoma mai launi don wasan hannu.

Hakanan ana tabbatar da wannan ta gaskiyar cewa tuni a cikin 2016, Samsung ya haɗa ƙungiyar Task Force ta musamman. Manufarta ita ce haɓakawa da haɓaka ƙwarewar caca akan na'urorin hannu da fito da sabbin damammaki. Tun daga wannan lokacin, ba a sabunta fasalin wasan akan S7 ba, amma an ƙirƙiri tayin kari Galaxy Kunshin Wasa a cikin aikace-aikacen Galaxy Apps (Sashin Kunshin Wasan Pro Galax).

Samsung Galaxy S8 online games game FB

Wanda aka fi karantawa a yau

.