Rufe talla

Kamar yadda yake a shekarun baya, a wannan karon ma Samsung ya samar da na’urori masu sarrafa kansa guda biyu daban-daban. Yayin Galaxy S8 ku Galaxy S8 + na kasuwar Amurka yana da Snapdragon 835 daga Qualcomm, samfura don wasu kasuwanni (ciki har da Turai da Jamhuriyar Czech) na iya fariya guntu Exynos 8895, wanda Samsung ke ƙera shi da kansa. Dukansu chipsets sun yi kama da juna ta fuskar fasali, ayyuka da aiki, amma har yanzu akwai ɗan bambanci.

Dukkanin kwakwalwan kwamfuta ana kera su ta amfani da fasahar FinFET 10nm, suna da modem gigabit LTE kuma suna goyan bayan Bluetooth 5.0. Amma kowa yana mamakin ko na'urorin sarrafawa iri ɗaya ne ta fuskar aiki. uwar garken waje GSMArena An ƙaddamar da samfuran biyu tare da na'urori daban-daban zuwa ma'auni masu yawa kuma yanzu ya buga sakamakon ƙarshe. Sun tabbatar mana da haka Galaxy S8 tare da Exynos 8895 na Turai da sauran kasuwanni sun fi ƙarfin ƙirar Amurka.

An lura da manyan bambance-bambance a cikin aikin zane-zane. Daga ma'auni, a bayyane yake cewa ARM Mali-G71 MP20 a cikin Exynos 8895 yana da ƙarfi fiye da Adreno 540 GPU a cikin kwakwalwar Snapdragon 835 Mai sarrafawa daga Samsung ya sami nasarar gwajin GFXBench, Basemark X da Basemark ES 3.1 Metal.

Amma akwai kuma bambance-bambance a cikin aikin gabaɗaya. Yayin da Snapdragon 835 ya sami sakamako mafi kyau yayin amfani da cibiya ɗaya, Exynos 889 ya yi sauri yayin amfani da duk nau'ikan ƙira, wanda ke da mahimmanci a cikin sakamakon. Lokacin da ake buƙatar aiki na gaske, ana kunna dukkan maƙallan, kuma a nan ƙirar Turai ta sami nasara akan na Amurka. Duk da haka, yana da ban sha'awa cewa duka bambance-bambancen Galaxy S8s suna ba da ƙaramin aiki mai mahimmanci guda ɗaya fiye da na bara Galaxy S7 tare da processor na Snapdragon.

Biyu Galaxy S8 FB

Wanda aka fi karantawa a yau

.