Rufe talla

Kwararru daga DisplayMate, kamfani ƙwararre kan haɓakawa da haɓaka nuni, sun ɗauki sabon salo. Galaxy S8 kuma ya kalli nunin da idon ƙwararrun su. DisplayMate ya fito daga panel Galaxy S8 ya yi farin ciki kuma ya bayyana cewa a halin yanzu shine mafi kyawun nuni a duniya tsakanin wayoyin hannu.

Gwajin daga masana kuma yana kawo haske mai ban sha'awa. Mun koyi cewa nunin "marasa iyaka" Super AMOLED tare da ƙudurin kusan-3K (2960 x 1440 a 551 ppi) ya kai sama da nits 1000 na haske. Hakanan aikin launi yana da kyau sosai, saboda an ce nunin zai iya nuna 113% na gamut launi na DCI-P3 da 142% na sRGB / Rec.709 gamut, wanda ke nuna mana cewa nunin wayar yana da daidaiton launi mai girma. ko da a cikin hasken yanayi mai haske (misali a waje a cikin hasken rana).

Bugu Galaxy S8 ita ce wayar farko ta farko da UHD Alliance for Mobile HDR Premium ta tabbatar, ma'ana masu amfani za su iya jin daɗin bidiyo tare da kewayo mai ƙarfi akan nunin sa.

kama da ku Galaxy Bayanan kula 7, i Galaxy S8 yana da firikwensin haske na yanayi guda biyu don ingantacciyar sarrafa hasken allo ta atomatik. DisplayMate ya bayyana a cikin gwaje-gwajensa cewa Galaxy S8 yana goyan bayan yanayin allo guda huɗu, gamuts launi uku da ikon saita madaidaicin fari. Kowane ɗayan waɗannan hanyoyin an ce koyaushe yana ba da daidaiton launi mafi girma idan aka kwatanta da samfurin bara.

Da alama an kwatanta ko da kusurwar kallo da nuni Galaxy Sun inganta S7. Sabon sabon salo daga Koriya ta Kudu yana ba da yanayin da ake kira Bidiyo Enhancer, wanda ke faɗaɗa ƙarfin kuzari lokacin kallon hotuna da bidiyo. Wannan tsari ne mai kama da HDR, amma ba shi da rikodi iri ɗaya. A cikin ƙirar ƙirar sa a wannan shekara, Samsung kuma ya yi aiki akan nunin Koyaushe, wanda yanzu yana da ƙarancin amfani da makamashi idan aka kwatanta da babban ɗan'uwansa.

Idan kuna sha'awar cikakken nazari mai zurfi gami da duk cikakkun bayanai, to kar ku rasa shi labarin asali (a Turanci).

Galaxy Farashin S8FB

Wanda aka fi karantawa a yau

.