Rufe talla

Samsung Galaxy S8 da S8 Plus suna ba da sabbin abubuwa a wurare da yawa, gami da nuni, aiki da haɗin kai. Wani abin ban sha'awa shi ne, kamarar, wadda masana'antun wayoyin hannu suka ƙirƙira a cikin 'yan shekarun nan, ba ta ga canji sosai a cikin samfurin S8 ba. Ba kamar Apple, LG ko Huawei ba, Samsung bai ko yin caca akan kyamarar dual ba kuma har yanzu yana manne da kyamarar ruwan tabarau na gargajiya a cikin ƙirar ta Plus, duk da cewa Exynos 8895 processor, wanda shine zuciyar es takwas, yana goyan bayan. kyamara biyu.

Galaxy Kamar wanda ya gabace shi, S8 yana ba da kyamarar 12-megapixel tare da buɗaɗɗen f1.7 da daidaitawar hoto tare da gano lokaci-biyu yayin mayar da hankali kan autofocus. Ko da yake cikakkun bayanai sunyi kama da u Galaxy S7 da S7 Edge, akwai ɗan bambanci. A wannan shekara, mafi yawan ruwan tabarau a cikin wayoyi zasuyi Galaxy kamata yayi ya fito kai tsaye daga tarurrukan Samsung.

Galaxy S8 yana da kyamarar VGA ta gaba tare da ƙuduri na 8 Megapixels, wanda aka sanye da fasahar mayar da hankali ta atomatik. Na'urar firikwensin yana da buɗaɗɗe ɗaya da kyamarar baya kuma yana iya rikodin bidiyo na QHD. Duk kyamarori biyu suna iya amfani da yanayin HDR ba tare da ma canzawa tsakanin HDR da waɗanda ba HDR. Wayar tana gane yanayin hasken ta atomatik kuma, dangane da su, ko dai tana amfani ko baya amfani da aikin HDR. Samsung ya kuma yi iƙirarin cewa sabbin wayoyi an sanye su da ingantattun hotuna don ingantattun hotuna a cikin ƙarancin haske. Dukansu kyamarori kuma an sanye su da sabbin tasiri, tacewa da lambobi don samun dama ga hotuna da bidiyoyin ku. Lokaci ne kawai zai nuna ko Samsung ya sami nasarar inganta ingancin hotuna duk da kiyaye ruwan tabarau iri ɗaya.

samsung -galaxy-s8

Wanda aka fi karantawa a yau

.