Rufe talla

Sabuwar "ace-takwas", wato Galaxy S8 ku Galaxy S8+ yana kwankwasa kofa a hankali amma tabbas. A farkon wata mai zuwa, za mu gano yadda sabon ƙirar ƙirar za ta kasance a zahiri - Samsung da kanta za ta gabatar da shi a ƙarshen Maris. Leaks a informace An yi ta hargitsi a baya-bayan nan, don haka yanzu lokaci ne mai kyau don sake bayyana abin da muka sani game da sabuwar wayar.

Leaks na ɗaukar hotuna Galaxy Q8:

Ƙwaƙwalwar aiki da ajiya na ciki

A cewar wata majiya ta China, za su yi Galaxy S8 i Galaxy S8+ yana da 6 GB na RAM. Ainihin ajiya ya kamata a yi alfahari da ƙaramin ƙarfin 64 GB, yayin da zai yiwu a siya har zuwa 128 GB.

processor

Galaxy S8 ya kamata a yi amfani da na'urori daban-daban guda biyu, matakin da Samsung ya saba yi tare da tutocinsa a cikin 'yan shekarun nan. Dukkanin kwakwalwan kwamfuta ya kamata su ba da kwatankwacin aiki kuma, ba shakka, zai sake zama ɗayan manyan na'urori masu sarrafawa don wayowin komai da ruwan a halin yanzu. Qualcomm Snapdragon 835 zai zama zuciyar sabon Galaxy S8, wanda kawai zai yi jigilar kaya a cikin Amurka. Za a siyar da samfura tare da na'urori masu sarrafa Exynos kai tsaye daga Samsung a duk faɗin duniya, watau a Turai da haka kuma a nan.

Za a gina Snapdragon 835 SoC (System-on-Chip) akan fasahar samarwa na 10nm. Godiya ga wannan, zai ba da ƙarin aiki har zuwa 27 bisa ɗari fiye da na yanzu 820. Ba shakka guntu zai zama mafi ƙarfin kuzari da ƙarami cikin girman. Mai sarrafa na'ura zai ba da nau'i takwas, ciki har da aikin gungu na quad-core, wanda zai ba masu amfani damar haɓaka aikin kashi 20 idan an buƙata.

SoC da kanta za ta yi amfani da Kryo 280 CP, Adreno 640 GPU zai goyi bayan ƙarin launuka 60 kuma ya ba da 25% saurin ma'ana. Don haka, 'yan wasan wasan hannu za su sami iko fiye da isa. Sauran abũbuwan amfãni sun haɗa da, alal misali, goyon baya don sake kunna bidiyo na 10-bit 4K 60fps, da kuma goyon baya ga OpenGL ES, Vulkan, da DirectX 12. Snapdragon 835 na Amurka zai ba da fasaha na Quick Charge, wanda ke cajin baturi 20 bisa dari cikin sauri. fiye da da - a cikin minti 15 za ku sami baturi kashi 50. Har ila yau, guntu zai zama na'ura mai sarrafa wayar hannu na farko da ya sami ginanniyar ginanniyar gigabit LTE modem.

Na biyu guntu zai zama Exynos 9810 processor. Bambanci kawai zai zama adadin muryoyin guntu na hoto. Sigar 9810V za ta kasance tana da 9810-core, yayin da sigar 9810M za ta sami guntu 18-core Mali-G9810 GPU.

Batura

A wannan shekara, Samsung ya yanke shawarar yin amfani da batura masu karfin 3000 da 3500 mAh a cikin sabbin wayoyin sa. A cewar wani rahoto daga ɗaya daga cikin masu zuba jari, za a sami ɗan ƙaramin bambanci Galaxy S8 yana da baturi mai ƙarfin 3000 mAh, yayin da ƙarfin samfurin mafi girma Galaxy S8+ zai zama iri ɗaya da u Galaxy Note 7, don haka 3500 mAh.

Farashin da bambance-bambancen launi

Wani mai ban sha'awa ya bayyana a wani dillali na waje a makon da ya gabata informace. Samfura Galaxy S8 (SM-G950) da Galaxy S8 + (SM-G955) za a sayar ba kawai a cikin baki ba, har ma da zinariya da abin da ake kira Orchid Grey bambance-bambancen. Farashin zai kasance daga $950 zuwa $1050.

Wasu ƙayyadaddun bayanai

Wasu ƙayyadaddun kayan aikin sun haɗa da kyamarar 12-megapixel a baya, misali. Wani babban bayanin shine Samsung zai kiyaye fasahar Dual Pixel a cikin waɗannan samfuran kuma. Wayoyin za su sami allon inch 5,8 da 6,2-inch. Koyaya, girman na'urar kamar haka za'a kiyaye shi, galibi godiya ga ƙaramin bezels.

Maɓallin gida (hardware ƙananan ɓangaren) shima zai ɓace, za'a maye gurbinsa da madadin software, wanda muke gani tare da masana'antun masu fafatawa shekaru yanzu. Sannan ana matsar da mai karanta yatsa zuwa bayan wayar, kusa da kyamara da hasken baya na LED. Wani abu kuma shine mai haɗin jack 3,5 mm, wanda ke da mahimmanci ga yawancin masu sauraron sauti informace.

Mafi kyawun ra'ayi da ma'ana Galaxy S8 da S8+:

Galaxy-S8-Plus-samar da-FB

Wanda aka fi karantawa a yau

.