Rufe talla

Duban ƙarshe na sabon flagship Galaxy An yadu S8 akan intanet sau da yawa. Godiya ga wannan, za mu iya samun kyakkyawar fahimta game da yadda sabuwar wayar za ta yi kama da gaskiya. Koyaya, har yanzu ba a sanar da mu game da abu ɗaya ba - yadda kamfanin zai magance rashin maɓallin gida na zahiri.

Mun san abubuwa da yawa game da sabon samfurin flagship. Misali, mun gano cewa Samsung zai kiyaye girman ƙira iri ɗaya kamar na yanzu Galaxy S7, amma tare da bambancin cewa yana ƙara nuni zuwa 5,8 da 6,2 inci. Yaya ya yi? Mai sauqi qwarai - cire firam ɗin gefen. Har ila yau, an ɗaure da wannan aikin shine maɓallin gida na hardware, wanda aka cire kuma an maye gurbin shi da wata software. Har ila yau, muna da labarai masu kyau ga na USB da masu son kiɗa. Samsung Galaxy S8 zai riƙe jack ɗin 3,5mm. Ita kanta mai karanta yatsan hannu ta koma bayan wayar, kusa da kyamara da hasken LED.

Koyaya, abin da yake na asali da ban sha'awa game da sabon ɗigo shine cewa muna shaida mai aiki Galaxy S8 a aikace. Don haka a yanzu ba za mu iya ganin siffar wayar kawai ba, har ma da tsarin mai amfani, wanda aka yi masa kwaskwarima sosai. To, duba don kanku kuma ku sanar da mu ra'ayin ku game da sabon leda a cikin sharhi. Da alama cewa fiye da wata ɗaya kafin a buga ainihin littafin, mun san ainihin sigar.

Samsung-Galaxy- tambarin S8+ FB

Mai tushe

Wanda aka fi karantawa a yau

.