Rufe talla

A wannan makon, Instagram ya fitar da sabon sigar beta na ƙa'idar sa mai suna Android, wanda ke ɓoye wani sabon abu mai ban sha'awa. Beta yana bawa masu amfani damar zaɓar hotuna da yawa lokaci ɗaya kuma su loda su zuwa bayanin martabarsu azaman kundi wanda sauran masu amfani zasu iya lilo. An san Instagram musamman ta gaskiyar cewa masu amfani koyaushe suna raba hoto mai ban sha'awa a kai, wanda yakamata ya jawo hankalin wani abu, amma tare da aikin albums, hanyar sadarwar zamantakewa za ta canza sosai kuma ta sake samun kusanci da Facebook.

Mun riga mun iya ganin kallon hotuna a cikin nau'i na kundi akan Instagram. Wannan saboda fasalin albam yana samuwa ga masu talla, don haka za mu iya ci karo da wani sakon da aka tallafa, bayan haka idan muka matsa daga dama zuwa hagu, za mu iya ganin ƙarin hotuna na samfurin da aka yi talla ko wani abu. Wannan aikin zai kasance yanzu ga masu amfani na yau da kullun.

Ana iya zaɓar hotuna ko bidiyo har 10 don kundin, wanda ba shakka za a iya haɗa su. Ana iya shafa matattara daban-daban ga kowane hoto ɗaya. Mai amfani zai iya haɗa hotuna da bidiyo tare a cikin kundin daidai yadda yake so. Sauran masu amfani za su ga post da gaske a matsayin hoto ɗaya, amma zai zama kundi wanda za su iya gungurawa ta cikin kwance.

Ba a shirya fasalin kundin kundin ba tukuna. Lokacin da masu gwajin beta suka zaɓi hotuna, tsara su sannan su buga su, suna samun saƙon kuskure wanda littafin ya gaza. Har yanzu Instagram bai bayyana lokacin da fasalin zai kasance ga duk masu amfani ba, amma ana sa ran zai faru nan ba da jimawa ba, kuma masu na'urorin za su yi amfani da shi sosai. Androidem, haka masu amfani iOS.

Instagram FB

tushen: syeda

Wanda aka fi karantawa a yau

.