Rufe talla

Samsung kuma ya sanar da sabon fasahar sauti wanda ke amsa buƙatun masu sha'awar sauti na hi-fi - fasahar fasaha wacce ta riga ta sami yabo da karramawa a cikin masana'antar.

Sabuwar lasifikar mara waya ta Samsung ta H7, wacce ke goyan bayan 32-bit ultra high quality audio, ta sami lambar yabo ta Innovation a CES® 2017 don ingantaccen ingancin sauti mai kyau haɗe tare da ƙirar ƙira da ƙwarewar mai amfani ta musamman. Wannan ci gaba yana ƙara ƙarfafa jagorancin Samsung a wannan rukunin da sabbin samfuran da kamfanin ke haɓakawa.

Fasahar sauti mai lamba 32-bit mai samun lambar yabo a cikin ingancin UHQ, tare da haɓaka bass har zuwa mitar 35 Hz, yana ba da ɗaukar hoto na kewayon sautin da kunnen ɗan adam ya fahimta a cikin kewayon sa daga manyan mitoci zuwa zurfi.

Har ila yau, lasifikar mara waya ta Samsung ta H7 tana ba da ƙirar ƙira tare da sabbin abubuwa da yawa waɗanda suka haɗa da ƙaƙƙarfan ƙaƙƙarfan ƙarfe na zamani, don haka zai yi sha'awar ko da mafi yawan abokan ciniki. Duk wannan a cikin ƙaƙƙarfan, salon na baya wanda ke sa kiɗa ya zama maƙasudin kowane ɗaki.

Ƙirar lasifikar kuma tana ba da ƙarin kulawar fahimta ta amfani da sarrafa juyi. Ta hanyar juya mai sarrafawa, masu amfani za su iya sarrafa ba kawai ƙarar ba, har ma za su zaɓi waƙoƙi daga jerin waƙoƙin da suka fi so, ko zaɓi ɗaya daga cikin ayyukan da ke ba da kiɗan yawo.

H7-azurfa-(2)
H7-azurfa-(1)
H7- gawayi

Wanda aka fi karantawa a yau

.