Rufe talla

Wayar wayar da aka fi tsammani na 2017 ba zata zama sabo ba iPhone, amma samfurin Samsung, wato Galaxy S8. Bayan babbar fiasco tare da Note 7, masana'anta za su yi aiki da gaske akan sabon injin, in ba haka ba yana iya jefa baka. Abin farin ciki, wannan a bayyane yake ga injiniyoyi, don haka rahotanni suna bayyana a Intanet wanda ke bayyana manyan canje-canje a cikin ku. Galaxy S8.

 

Nuni kawai, babu bezels

Lalle ne haka zai kasance. Tare da sabon injin, Samsung kuma zai gabatar da sabon nuni gaba ɗaya ba tare da firam ba, wanda zai kasance na nau'in Super AMOLED tare da ƙudurin 2K Ultra HD. Saboda gaskiyar cewa masana'anta sun cire bezels, za a sami gefuna masu zagaye kaɗan a bangarorin biyu.

Nemo komai kamar maɓallin Gida!

Domin mika nuni zuwa kasan wayar, ya zama dole a kawar da maballin da ke akwai. Waɗannan za a ɓoye su kai tsaye a cikin nunin. Kasancewar mai karanta rubutun yatsa shima al'amari ne na hakika. Sun kasance suna ƙoƙarin samun nuni iri ɗaya tsawon shekaru da yawa Apple, amma da alama Samsung zai sake cim ma shi.

Nové procesory

Apple ko da yaushe yana gaba, aƙalla dangane da aikin sarrafawa. Wannan ya kamata ya zama ƙarshen, saboda a cikin 2017 Samsung zai zo da sabon samfurin gaba ɗaya. Ee, zamu iya shirya don mummunan aikin Qualcomm's Snapdragon 835, wato, idan komai ya tafi daidai da tsari na masana'antar Koriya.

 

Viv

Samsung ya sayi Viv farawa mai ban sha'awa 'yan makonnin da suka gabata. Wannan sabon mataimakin murya ne wanda tsoffin ma'aikatan Apple suka kirkira wadanda suka kasance bayan haihuwar shahararren Siri. Godiya ga wannan, Vivo ya zama kamfani mai zaman kansa, wanda kuma yana ba da Samsung Readymade tare da maganin AI wanda zai ba shi damar ƙirƙirar mataimakin murya na biyar. Don haka za mu sami Siri a kasuwa (Apple), Google Assistant (Google), Alexa (Amazon), Cortana (Microsoft) da kuma a karshe Viv (Samsung).

A cewar rahotanni, kamfanin na Koriya yana shirin haɗa wani dandamali na AI a cikin kewayon wayoyinsa Galaxy da kuma mika mataimakin murya zuwa aikace-aikace, agogon hannu ko mundaye. Daga cikin abubuwan, Samsung na fatan cewa fasahar AI za ta taimaka wajen farfado da wayoyinsa. Premium da matsala a lokaci guda Galaxy Na'urar Note 7, wacce ke da batura masu fashewa, ta kashe wa masana'anta fiye da dala biliyan 5,4.

LOL

Kuma "mafi kyau" a karshen. Karshe informace, wanda ke yawo sosai a duk faɗin intanet, sun yi iƙirarin cewa Samsung ya yanke shawarar cire haɗin jack na 2017mm da aka yi amfani da shi da yawa daga tutar 3,5. A maimakon haka, an ce za a sami haɗin haɗin gwiwa guda ɗaya kawai, wato USB-C, wanda za a yi amfani da shi duka don caji da kuma sauraron sauti.

samsung -galaxy-s8-star-wars-buga-ra'ayi-3

Wanda aka fi karantawa a yau

.