Rufe talla

Tare da zuwan sabon flagship na 2017 (Google Pixel), Google kuma ya gabatar da sabon tsarin aiki, Android 7.1 Nougat. A zahiri ƙaramin sabuntawa ne wanda ya maye gurbin sigar 7.0. Koyaya, har yanzu muna da fasali masu ban sha'awa a nan. Yanzu muna magana ne game da software 3D Touch. Akwai kawai don zaɓaɓɓun ƙira, amma godiya ga nau'in beta na Nova Launcher, kuna iya shigar da shi akan tsohuwar Samsung ɗin ku.

Yayin da Apple's 3D Touch tushen hardware ne, Google yana da wata hanya ta daban. Yana ba da wannan aikin a cikin nau'in software. Don haka idan kun riƙe yatsanka akan aikace-aikacen da aka ba ku, bayan ɗan lokaci abin da ake kira ayyukan gaggawa zai bayyana, godiya ga wanda zaku iya fara kamara, rubuta saƙon SMS, da sauransu. Bisa ga wannan gaskiyar, mun shirya muku tip. akan aikace-aikacen TOP guda 5 waɗanda ke da wannan aikin.

Evernote

Kun san Evernote, daidai? Don haka godiya ga sabon sabuntawa, zaku iya ƙirƙirar bayanin kula mai sauri, je zuwa kyamara, fara rikodin sauti da ƙari.

evernote

Manzon

Har yanzu a cikin beta, sabon Messenger app (sunan ƙarshe) ya fito ne daga mai haɓaka Talon kuma yana ɗaukar saƙo zuwa sabon matakin. Yin amfani da gajerun hanyoyi, zaku iya ƙirƙirar taɗi cikin sauri, raba hotuna, bidiyo, sauti, wuri da ƙari. Daga cikin wasu abubuwa, wannan kuma ya shafi aikace-aikacen Twitter na ɓangare na uku.

manzo

Flamingo

Flamingo wani app ne na abokin ciniki na Twitter daga masu haɓaka ɓangare na uku. Kuna iya gyara bayanin martabarku da sauri ko rubuta tweet.

flamingo-jpg

EvolveSMS

Wannan shine ɗayan shahararrun aikace-aikacen aika saƙon SMS, ba shakka ya fito ne daga ɗakin studio na haɓaka Talon. Yana ba da zaɓuɓɓuka masu sauri ta hanyar ƙirƙirar saƙon SMS ko bayanin kula.

evolves

Twitter

Yanzu kuna da mafi kyawun abu a gaban ku - abokin ciniki na Twitter na hukuma ya fara tallafawa gajerun hanyoyin da zaku iya amfani da su da kanku. Androidu. Yana iya yin abu ɗaya da sauran ƙa'idodi - da sauri samun damar wasu nau'ikan, kamar Bincike, Sabon Tweet, da Sabon Saƙo.

twitter

Duk labarai a Androida shekarar 7.1:

- Aikin Hasken dare - canza launin hoton dangane da lokacin dare (tace hasken shuɗi).

- Haɓaka ayyuka a cikin ji na taɓawa da hoto.

- Motsi (sikewa ƙasa akan firikwensin sawun yatsa).

- Sabunta tsarin mafi sauƙi.

– Yanayin zahiri na Daydream.

- Fasaloli ga masu haɓakawa:

- Wakilan Aikace-aikacen / Gudanar da Gajerun hanyoyin API.

- Taimako don gumakan app na madauwari.

- Motsi don buɗe / rufe sandar sanarwa ta hanyar firikwensin yatsa.

- Ingantattun tsarin zaren VR.

- Fadada metadata don bangon bangon allo.

– Taimako don buƙatun MNO daban-daban.

- Fasalolin kariyar sadarwar murya akan PCDMA.

- Tallafin nau'in albarkatu don saƙon murya na gani.

– Zaɓuɓɓuka don saita saitunan kiran bidiyo don masu aiki.

- Gano apps da fayiloli ta amfani da ajiyar na'urar.

Source: PhoneArena

Wanda aka fi karantawa a yau

.