Rufe talla

A zamanin yau, masu amfani da Facebook sun koyi raba kusan duk ayyukan da suke yi tare da abokansu. Mutane da yawa suna amfani da wannan gaskiyar kuma suna amfani da ayyukan abokansu don zaɓar fina-finai masu ban sha'awa, godiya ga abin da za su iya yin maraice na al'adu tare da sauran su.

Dangane da abubuwan da abokanka suka samu akan hanyar sadarwar zamantakewa da aka riga aka ambata, zaku iya samun, a tsakanin sauran abubuwa, wurin da zaku iya cin abinci mai kyau, da ƙari. Kwarewa tare da likitoci ma al'amari ne na hakika, don haka za ku iya yin tunani sosai game da wanda kuka je tare da matsalar lafiyar ku. Injiniyoyin Facebook suna sane da wannan gaskiyar, don haka sun yanke shawarar buga sabon fasalin Shawarwari.

Idan kun kunna fasalin Shawarwari, Facebook zai tattara amsoshi daban-daban kuma ya tsara muku su kai tsaye. Don sanya komai cikin hangen nesa, bari mu nuna komai akan misali mai sauƙi. Kai, a matsayinka na mai amfani da hanyar sadarwar zamantakewa, kun zama ɗan takara a cikin sharhin da ke ƙarƙashin wani post. Kai tsaye a cikin sharhi, Facebook zai ba ku tsawo informace game da kasuwancin da aka ba da shawara ta hanya iri ɗaya don buga hanyar haɗi a cikin sharhi.

Koyaya, canje-canjen ba game da sharhi bane kawai. A cikin shafukan kowane kamfani, Facebook yana ƙara ikon ƙirƙirar ayyuka, kamar tsara tarurruka, siyan tikiti, ko neman bayanin farashi. Wato, kamfanin na Amurka yana ƙoƙarin taimaka muku nemo kasuwancin don ku sami damar yin kasuwanci da su - siyan tufafi da ƙari. Tabbas, duk wannan a cikin aikace-aikacen guda ɗaya.

A cewar sanarwar da Facebook ta fitar, sabon fasalin yana ci gaba da bunkasa. Ko ta yaya, a cikin 'yan kwanaki masu zuwa mu masu amfani daga Jamhuriyar Czech ma za mu sami labarai. Zaɓin a halin yanzu yana samuwa ga wani yanki na yawan jama'ar Amurka.

Source: Android'Yan sanda

Wanda aka fi karantawa a yau

.