Rufe talla

Gear-VR-Internet-BrowserTalla shine muhimmin tushen samun kudin shiga ga gidajen yanar gizo da yawa, gami da wannan, saboda tallace-tallace ne da ke taimaka mana biyan kuɗin yanar gizo, yanki da masu gyara. Duk da haka, mun yi imanin cewa wasu tallace-tallace, musamman akan YouTube, na iya zama mai ban haushi kuma lokacin ne masu amfani suka fara shigar da talla daban-daban. Samsung ya ɗauki wahayi kuma ya haɓaka mai binciken gidan yanar gizon sa tare da goyan bayan kayan aikin toshe talla har ma ya sanar da haɗin gwiwa tare da masu ƙirƙira Ad Block Fast. Koyaya, bai ɗauki lokaci mai tsawo ba kuma haɗin gwiwar ya katse godiya ga Google.

Google ya ciro kayan aikin daga Play Store yana mai cewa an saba ka'idojin. Hakazalika, don karya doka ɗaya wanda ke cewa masu haɓakawa dole ne su haɓaka aikace-aikacen da suka zoba ko lalata wasu aikace-aikacen ko samun damar lambar wasu aikace-aikacen ba tare da izini ba. Ko wannan shine ainihin dalilin da yasa Google ya toshe Ad Block Fast ko kuma kuɗin tallan da aka nuna yana ciki, zamu iya jayayya game da shi. Samsung shi ne mafi girman kera wayoyin hannu Androidom don haka yana da babban rabo a nunin tallace-tallace akan na'urorin hannu. Don yin muni, Ad Block Fast yana amfani da API na hukuma daga Samsung kuma yana aiki da shi. Don haka ana tambayar yadda lamarin zai kasance, Google bai ce komai ba game da matakin da ya dauka.

Gear VR Mai Binciken Intanet

*Madogararsa: The Next Web

Wanda aka fi karantawa a yau

.