Rufe talla

Google PlayGoogle Play, kantin sayar da kan layi tare da abun ciki na dijital don tsarin aiki Android, An halicce shi a farkon 2012 ta hanyar haɗa ayyukan Google Music da Android Kasuwa. Tun daga wannan lokacin, kamanninsa ya canza sau da yawa, an ƙara sabbin ayyuka, kuma a halin yanzu muna iya samun aikace-aikacen sama da 1 a ciki don saukewa ko siya. Ko da yake al'ada ce ta kowa da kowa Android na'urar, mafi yawan masu amfani ba su ma amfani da cikakken damarta, kuma bayan zazzage Messenger, shahararrun wasanni biyu, da kuma wani mai bincike, Google Play galibi yana ƙare musu.

Koyaya, Play Store kamar haka ana iya amfani dashi ta hanyoyi da yawa. A saboda wannan dalili, wani lokaci da suka wuce an raba shi zuwa nau'i na musamman na musamman, kowannensu yana da nasa amfani, amma a kowane hali, godiya gare su, za ku iya "cire" matsakaicin daga Google Play kuma lokaci-lokaci. zazzage aikace-aikace bayan haka, ƙila ba koyaushe shine dalilin fara GP ba. Don haka menene nau'ikan, menene yake bayarwa kuma ta yaya za a iya amfani da su a zahiri?

// < ![CDATA[ //Android Aikace-aikace
Mafi shahara, wanda aka fi amfani da shi kuma mafi yaɗuwar nau'in da muka sani duka. Rukunin "Apps" shine ainihin dalilin da yasa yawancin masu amfani ke amfani da Google Play a farkon wuri. An kasu kashi-kashi da yawa, ciki har da, misali, "Nishaɗi", "Transport" ko "Jaridu da Mujallu", zaɓin da za a iya samu a dama na "Home page", inda yawanci za ku sami labarai. da aikace-aikacen da aka ba da shawarar. Gabaɗaya, za ku ga a nan, kamar yadda sunan ya nuna, aikace-aikace, biya da rashin biya, shahararru da rashin farin ciki, a takaice, duka.

Google Play appsGoogle Play appsGoogle Play apps

Android games (Wasanni)
Wani nau'i na musamman don wasanni, zaɓin wanda yake da faɗi da gaske akan Google Play. Idan aka kwatanta da nau'in da ya gabata, amfani da shi yana da fa'ida sosai, musamman lokacin bincike, lokacin da za ku sami wasanni kawai ba wasu aikace-aikace a cikin sakamakon ba, don haka samun wasan da ake so yana da sauƙi da sauri. Shafin gida ya sake ƙunshe da sabbin wasanni da shawarwarin da aka ba da shawarar, an raba ƙananan rukunoni bisa ga nau'i, misali "Arcade", "Card", "Simulators" ko "Events".

Google Play WasanniGoogle Play WasanniGoogle Play Wasanni

Fina-finai da TV
Wataƙila za ku bincika a banza don samun abun ciki kyauta tsakanin fina-finai. Duk da haka, buƙatar biyan sunayen sarauta ba ta canza gaskiyar cewa wannan nau'in an yi shi ne kawai don masu son fina-finai, akan farashin har zuwa 500 CZK (Euro 20) za ku iya sauke sababbin fina-finai a nan, ko da a cikin ingancin HD, idan kun kasance. suna da ɗan iyakanceccen kasafin kuɗi yana yiwuwa a zazzage ko da a cikin ƙananan inganci don, ba shakka, ƙananan farashi, ko a wasu lokuta ma kawai don hayan fim ɗin akan kuɗi kaɗan. Tabbas, idan ba ku da ilimin da ake buƙata na harshen Ingilishi, kun ɗan fita daga sa'a, saboda fina-finai na waje galibi ana samun su ne kawai tare da rubutun ENG, amma ba shakka yana yiwuwa a yi amfani da subtitles, waɗanda galibi kuma a cikin Yaren Czech.

Google Play MoviesGoogle Play MoviesGoogle Play Movies

Music (Kiɗa)
Kamar nau'in "fina-finai", kiɗa kuma yana buƙatar samun dama ga asusun Google Wallet ɗinku. Kama da iTunes Music, wanda kusan duk wanda ba ya sha'awar biyan wata-wata ga Spotify ko wani sabis za a iya amfani da. Rarraba nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan al'amura ne na hakika, zaku sami duk abin da zaku saya anan, ko dai madadin kiɗan, jazz, na gargajiya, dutsen, ƙarfe ko ma kiɗan da aka yi nufin yara. Bugu da ƙari, a shafin gida za ku sami shawarwarin kiɗan da Google ya haɗa bisa tarihin ku na YouTube. Baya ga albam, akwai kuma wa]anda ba a iya siye su a nan, wanda yawanci yakan kashe ’yan rawanin, amma kuma ana iya siyan kundi na musamman/keɓaɓɓen bugu, yawanci akan farashi kaɗan kawai fiye da kundi na asali. Yawancin lokaci ba ya kashe fiye da 200 CZK (Euro 8) kuma ingancin waƙoƙin tabbas yana daidai da 320 kbps a kowane yanayi.

Google Play MusicGoogle Play MusicGoogle Play Music

Books (Littattafai)
Tabbas, Google ma yana tunani game da masu karatu, kuma ba abin mamaki ba ne, karanta littattafan e-littattafai ya zama sananne a kwanan nan, kuma zaɓi a kan Google Play yana da yawa. Ko almara ne, almara na kimiyya, labarun bincike ko ma tarihin rayuwar Marilyn Manson The Long Hard Road Out of Jahannama, wanda wataƙila ba za ku samu a kowane kantin sayar da littattafai a duniya ba, Google Play Books yana da shi. Ko an biya littafin na mutum ne, amma don lakabin da aka biya yana yiwuwa a yi amfani da zaɓi na "Samfurin Kyauta", wanda, ba abin mamaki ba, yana ba masu sha'awar damar karanta sashin da aka zaɓa kyauta. Baya ga litattafai na yau da kullun, ana kuma iya saukar da litattafai daban-daban, jagorori da kawai duk abin da zaku iya tunanin akwai.

Google Play LittattafaiGoogle Play LittattafaiGoogle Play Littattafai

Nastavini
Ba nau'i ba ne kamar haka, amma kuma kuna iya wasa tare da saitunan Google Play kuma ayyukansa na iya ba mutane da yawa mamaki. Baya ga zaɓuɓɓukan gargajiya kamar share tarihin bincike ko sanar da mai amfani idan akwai sabuntawa, yana yiwuwa a saita tace abun ciki anan. Don haka idan kun ba wa yaronku sabuwar wayar hannu kuma ba ku son su yi wasanni kamar Strip Poker da dai sauransu, kawai zaɓi ɗaya daga cikin zaɓuɓɓukan da ake da su a cikin "Tacewar abun ciki". A cikin "Sabuntawa ta atomatik" yana yiwuwa a zaɓi ko kuna son shigar da sabuntawa ta atomatik akan WiFi kawai, koda lokacin amfani da haɗin bayanai, ko a'a.

Saitunan Google PlaySaitunan Google PlaySaitunan Google Play

// < ![CDATA[ // Don haka ko kai ɗan wasa ne, mai son fim, mai son kiɗa ko, misali, ɗan kasuwa, za ka sami wani abu don kanka akan Google Play, kawai kuna buƙatar ziyartar lokaci-lokaci wani wuri banda babban shafi. Godiya ga tsarin nau'in da aka yi da kyau, zaku iya shiga cikin sauri zuwa abubuwan da kuke so, kuma amfani da wayoyinku zai zama mafi daɗi cikin lokaci fiye da yadda yake a da.

Wanda aka fi karantawa a yau

.