Rufe talla

samsung galaxy s3Bayan masu kutse sun sami nasarar yin tashar jiragen ruwa da gudu Android 4.4.2 KitKat akan Samsung Galaxy S3, da alama Samsung ba shi da zaɓi da yawa kuma. Kamfanin ya sabunta ƙayyadaddun bayanai akan gidan yanar gizon sa na Amurka Galaxy S3 kuma ya bayyana cewa wannan wayar ta ƙunshi ko tana goyan bayan tsarin aiki Android KitKat. Bayani ga masu gida Galaxy S3 na iya nufin ɗan bege, amma a gefe guda, gaskiyar cewa sigar Amurka dole ne a yi la'akari da shi Galaxy S3 ya ƙunshi 2 GB na RAM kuma ba 1 GB da muke gani a nan ba.

Abin mamaki, ambaton Android KitKat kawai an hange shi akan shafin samfurin na Amurka Cellular, wanda na iya nufin zai zama mai ɗaukar kaya na farko don karɓar sabuntawar. Galaxy S3. Ga sauran sigogin, Samsung har yanzu ya ce suna da tsohuwar sigar Androidu. Ga wasu samfura har ya ambata Android 4.1 Jelly Bean, wanda shine tabbacin cewa Samsung bai sabunta shafukan da aka ambata na dogon lokaci ba. A ƙarshe, ana fatan cewa ko da bayan bayanai da yawa da muhawara daga magoya baya da Google, Samsung zai yi keɓe kuma ya ci gaba da aiki akan sabuntawa. Android 4.4.2 ga duk Samsung duniya versions Galaxy S III ko da kuwa suna da 1 ko 2 GB na RAM. To, idan hakan bai faru ba, to masu amfani suna da hanya ɗaya kawai don samun sabbin manhajoji a wayarsu. A nan, duk da haka, dole ne mutum yayi la'akari da gaskiyar cewa sun rasa garanti kuma sun shigar da sabon tsarin a kan nasu hadarin.

galaxy s3 zuwgalaxy s3 zuw

*Madogararsa: Gottabemobile

Wanda aka fi karantawa a yau

.