Rufe talla

SamsungPrague, Afrilu 25, 2014 – An sa ran ƙarni na biyar na wayar Samsung GALAXY An riga an sayar da S. Masu mallakarta a duk faɗin duniya suna jin daɗin ci-gaban fasahar da take GALAXY S5 caje. A cikin binciken nasu, sun kuma sami ayyukan da ke ɓoye yayin sanin wayar, amma waɗanda idan aka bayyana su, suna ƙara jin daɗin amfani da wayar ta yau da kullun.

Ga jerin fa'idodi 8 masu amfani waɗanda GALAXY S5 yana ɓoyewa ga masu shi:

1. Kuna iya rubuta akan nuni da fensir

Samsung GALAXY S5 yana sanye da allon taɓawa na electrostatic wanda ke ba ka damar rubutu akan allo da alƙalami, farce, ko ma tip na fensir na yau da kullun.

[Yadda za a ƙara taɓawa]

Kuna kunna wannan aikin a cikin menu Saituna - Nuni - Ƙara ƙwarewar taɓawa, ko ta Zaɓi ƙwarewar taɓawa daga menus masu sauri 22 tare da gumakan da aka nuna ta hanyar jan sandar sanarwar ƙasa da yatsu biyu a saman allon.

2. karkata a kwance GALAXY S5 kuma gano makamantan waƙoƙin

Lokacin sauraron waƙoƙi, zaka iya gano irin waɗannan waƙoƙin cikin sauƙi ba tare da neman layi ba ko tambayar abokanka. Ya isa GALAXY Ka karkatar da S5 zuwa gefe guda kuma zaka sami ainihin waƙar da kake so. Ana ba da shawarwari bisa nazarin nau'ikan, kunnawa, tushe da sauran abubuwan da ake kunna waƙar. Yawan waƙoƙin da kuka adana akan wayarku, ƙarin ingantattun shawarwari za ku samu.

[Shawarwari na kiɗa dangane da waƙar da ake kunna a halin yanzu]

Lokacin sauraron kiɗa a cikin aikace-aikacen mai kunna kiɗan GALAXY Tukar S5. Wannan zai nuna jerin "waƙoƙin da aka ba ni shawara", wanda ya haɗa da waƙoƙin kama da waɗanda kuka adana akan na'urar ku.

3. Sabbin yanayin harbi - Yawon shakatawa na zahiri kuma Ɗauki hoto kuma gyara

Daga cikin dukan rundunar sababbin yanayin harbi tare da GALAXY Yawon shakatawa na zahiri da Ɗaukar hoto da gyara sun fi fice akan S5. A yanayin yawon shakatawa na Virtual, zaku iya ɗaukar jerin hotuna yayin da kuke riƙe kamara a hannunku kawai. Idan kun gama, za a haifar da sake kunnawa na hotunan da aka ɗauka ta atomatik akan allon. Hakanan zaka iya ƙirƙirar hoto mai motsi ta fara yanayin da bin umarnin harbi (matsa gaba, dama, ko hagu).

Yanayin ɗauka da gyara yana ba ku damar shirya hotuna nan da nan bayan kamawa tare da tasiri daban-daban. Hotunan ana ɗaukar su cikin sauri, don haka za ku iya amfani da tasirin mafi kyawun hoto, Mafi kyawun fuska, harbi mai ban mamaki, Fade ko harbin da aka canza. Hakanan zaka iya sauke nau'ikan harbi daban-daban daga Samsung Apps cikin sauƙi ta danna maɓallin Zazzagewa a kasan jerin hanyoyin.

[Yanayin yawon shakatawa na Kaya]

[Harba kuma gyara yanayin]

4. Yanayin sirri don abun ciki na sirri

Ta yaya ya kamata ku adana abubuwan da ba ku son rabawa tare da wasu? GALAXY S5 yana goyan bayan "Yanayin Sirri" wanda ke ɓoye hotuna, bidiyo, kiɗa, rikodi da fayiloli a cikin babban fayil ɗin Fayiloli na daga idanun wasu. Abubuwan da aka adana ta wannan hanya za su bayyana ne kawai akan allon a Yanayin Keɓaɓɓen, don haka ba zai iya gani ba lokacin da yanayin ke kashe. Idan kun manta yadda ake buše abun ciki na sirri, kuna buƙatar sake saita wayarku masana'anta.

 

[Yanayin Keɓaɓɓen Kunna] [Yanayin Sirri]

Da farko, zaɓi Yanayin Keɓaɓɓe a cikin Saituna kuma zaɓi hanya don buɗe yanayin. Sannan zaɓi fayilolin da za a ɓoye kuma danna "Matsar zuwa masu zaman kansu a cikin menu". Wannan zai haifar da gunkin kulle kusa da fayil ɗin da aka zaɓa. Fayil naku yanzu yana da aminci.

5. Duba tarihin sadarwar mutumin da kuke magana da shi a halin yanzu akan wayar

Samsung GALAXY S5 nuni informace game da mutumin da kake son tuntuɓar ta waya, lokacin yin kira, karɓa, ko a tsakiyar tattaunawa.

[Nuna sadarwa ta ƙarshe tare da mutumin da ke kan wayar]

Jeka Saituna - Kira - Nuna bayanin mai kira. Ayyuka na baya-bayan nan akan dandalin sada zumunta na Google+ da kiraye-kirayen baya da saƙonnin da ke tsakanin ku za a nuna su.

6. Ƙungiya na aikace-aikacen da aka fi yawan amfani da Toolbar

Kayan aiki yana ba da dama ga aikace-aikacen da kuka fi so. Ana iya ƙaddamar da su daga kowane allo, yana ba ku damar yin ayyuka da yawa.

[Kunna Toolbar] [Taba gunkin Toolbar] [Aikace-aikacen da aka haɗa a cikin Toolbar zai faɗaɗa]

Don samun damar wannan fasalin, zazzage sandar sanarwa daga sama, matsa gunkin Toolbar a cikin sauri, ko je zuwa Saituna - Toolbar, kuma kunna gunkin mai siffa kamar farar da'irar mai dige-dige uku. Riƙe yatsanka akan gunkin Toolbar kuma danna Shirya a saman don zaɓar aikace-aikacen da kake son ƙarawa zuwa mashaya.

7. Sanya waɗanda kuke yawan aika saƙo tare da su azaman Muhimman masu karɓa

Mutanen da kuke rubutu akai-akai za su sami gunki mai lakabin Mai karɓa mai mahimmanci ya bayyana a saman ƙa'idar saƙon. Wannan zai hanzarta sadarwa ta hanyar SMS, yayin da kawai ka danna alamar ɗaya daga cikin Muhimman masu karɓa dama a saman allon don aikawa ko karɓar saƙonni.

[Latsa "+" don ƙara Mai karɓa mai mahimmanci. An ƙirƙiri gunki. ]

Danna maɓallin "+" a cikin aikace-aikacen rubutun. Zaɓi Muhimman Masu karɓa daga Akwatin saƙon saƙo ko Littafin adireshi. Kuna iya ƙara har zuwa 25 Muhimman masu karɓa.

8. Bugawar sanarwar kira - yi kiran waya kuma yi amfani da wani app a lokaci guda

A halin da ake ciki inda mai amfani ke amfani da aikace-aikace, nunin yana canzawa ta atomatik zuwa allon kira yayin kira mai shigowa kuma an dakatar da aikace-aikacen. Amma ba idan akwai GALAXY S5. Yana sanar da ku kira mai shigowa tare da taga mai buɗewa, wanda ke ba ku damar ci gaba da amfani da aikace-aikacen yayin kiran waya ba tare da wata matsala ba.

[Popup yana bayyana lokacin da wani ya kira yayin amfani da wani app]

Jeka Saituna - Kira kuma duba sanarwar sanarwar Windows. Ana kunna popup maimakon kunna allo. Danna alamar lasifikar da ke tsakiyar taga popup zai fara magana yayin da kake ci gaba da aikinka na asali.

Sabuwar wayar Samsung GALAXY Baya ga waɗannan ɓoyayyun siffofi, S5 ɗin yana sanye da na'urar kyamarar ci gaba mai girma, fasahar canja wurin bayanai ta LTE mai sauri kuma abin dogaro, na'urar firikwensin bugun zuciya ta wayar hannu ta farko a duniya, tsawon rayuwar batir, ruwan IP67 da ƙura, na'urar firikwensin yatsa. , sabon UX da sauran ayyuka masu yawa.

"GALAXY S5 shine samfurin da ya fi cika cika mahimman ayyukan wayoyin hannu. Samsung ya mayar da hankali kan inganta ayyukan da ke da mahimmanci don amfani da yau da kullum, kamar kyamara, intanet, ayyukan motsa jiki da kuma rayuwar baturi, "in ji JK Shin, Manajan Darakta kuma Shugaban Kamfanin Samsung Electronics' IT da Sashen Sadarwar Waya.

Wanda aka fi karantawa a yau

.