Rufe talla

Samsung tare da sabon flagship Samsung Galaxy S5 kuma ya ƙaddamar da munduwa mai wayo na Gear Fit na Samsung. Munduwa mai wayo na Samsung juyin juya hali ne da farko saboda ita ce na'urar da za a iya sawa ta farko a duniya tare da nuni mai lankwasa mai taɓawa. Wannan nuni ne ya ba shi ƙirar gaba, wanda shine ɗayan abubuwan farko da zaku lura game da wannan munduwa. Ta yaya muke son amfani da Samsung Gear Fit? Za mu kalli hakan yanzu a cikin tunaninmu na farko na amfani.

Zane shine abu na farko da ke jan hankalin ku. Kuma ba abin mamaki ba ne. Samsung Gear Fit na musamman ne ta wannan fanni, kuma idan ka sanya shi a hannunka, za ka ji kamar ka ci gaba a wasu shekaru. Allon taɓawa mai lanƙwasa yana sa wannan na'urar maras lokaci. Nunin yana lanƙwasa ne don jikin na'urar ya dace daidai a hannu, don haka babu wani hatsarin da na'urar za ta iya shiga. Nunin yana amsawa don taɓawa da sauri kuma daga gogewa nawa zan iya faɗi cewa yana amsawa a hankali kamar nuni akan wayoyi. Hakanan yana da haske sosai kuma a cikin saitunan zaka iya zaɓar ɗaya daga cikin matakan goma, tare da saitunan tsoho shine matakin 6. A wannan matakin ne na'urar zata kasance har zuwa kwanaki 5 na amfani. Maɓalli ɗaya ne kawai a gefen na'urar, Maɓallin Wuta, kuma ana amfani da shi don kunnawa, kashewa da buɗe na'urar. Akwai software don komai, wanda za mu samu daga baya. A ƙarshe, wani ɓangare na munduwa shine madauri. Da kaina, Na gamu da Gear Fit kawai tare da bandeji na baki, amma mutane suna da zaɓi don siyan kowane ɗayan makada da ke akwai.

Gear Fit bai haɗa da kamara, lasifika, ko makirufo ba. Amma za ku buƙaci su? Muna magana ne game da kayan haɗi na wasanni da Gear mafi arha samuwa a yanzu. Amma tabbas ba za mu iya magana game da Gear Fit azaman samfuri mai arha ba. Farashinsa ya dogara da ayyukan da yake da shi, ba akan kayan aiki da sarrafa kayan aiki ba. Wannan babban ƙarshen ne kuma zan iya cewa yana jin kamar ƙima kamar cikakken sigar Samsung Gear 2. Amma ko da yake yana da ƙarancin fasali, har yanzu yana da firikwensin bugun zuciya a ciki. Add-on, wanda aka yi muhawara akan na'urar Samsung a wannan shekara, ana samunsa anan, amma saboda fifikon samfurin, yana aiki akan wata ka'ida ta daban. Yayin da pri Galaxy Dole ne ku sanya yatsanka akan firikwensin S5, kawai kuna kunna firikwensin kuma ku huta. Saboda ƙananan ƙarfin kwamfuta, ya kamata a la'akari da cewa karatun bugun jini yana ɗaukar lokaci mai tsawo a nan fiye da a kan. Galaxy S5. Da kaina, na jira kusan daƙiƙa 15 zuwa 20 kafin ya ɗauki bugun zuciyata.

Kuma a ƙarshe, akwai software. Software shine sauran rabin samfurin, a zahiri a wannan yanayin. Gear Fit ya ƙunshi nasa tsarin aiki, wanda ke ba da aikace-aikace da saituna da yawa, godiya ga wanda zaku iya amfani da wani ɓangare na Gear Fit koda ba tare da wayar hannu ba. Amma ayyuka da yawa suna ɓoye a cikin aikace-aikacen Gear Fit Manager, wanda ke akwai don na'urori da yawa, wanda Samsung ke jagoranta Galaxy S5. Wannan app ɗin kyauta yana ba ku damar saita ƙa'idodin da kuke son karɓar sanarwa daga, wane nau'in bayanan da kuke so, da ƙari mai yawa. Tabbas, ana samun zaɓi don saita bayanan ku a cikin munduwa da kanta, amma a nan kuna da zaɓi na tushen tsarin, wanda akwai kusan 10. Yawancin su kuma an yi su da launuka masu tsayi, amma akwai. Har ila yau, wani bango mai ban sha'awa daga Samsung Galaxy S5 da sabbin na'urori. Kada a manta cewa Samsung yanzu yana ba ku damar canza yanayin nunin akan wannan na'urar. Nuni ta tsohuwa daidaitacce a faɗin, wanda, duk da haka, yana ba da matsala idan muka yi la'akari da cewa na'urar tana hannu. Shi ya sa kana da zaɓi don juya nuni zuwa hoto, godiya ga abin da Gear Fit ke sarrafa fiye da ta halitta. Kuna iya nisantar aikace-aikacen mutum ɗaya ta amfani da maɓallin da ke ƙasan nunin.

Wanda aka fi karantawa a yau

.