Rufe talla

galaxy-taba-4Samsung ya tabbatar da cewa yana son ya fi mayar da hankali kan kwamfutar hannu a wannan shekara, amma menene za a kira su? Jiya, Samsung a hukumance ya gabatar da layin Galaxy Tab4, wanda ke kiyaye matsayinsa azaman samfurin tsakiyar kewayon. Abin da ya sa wannan ajin baya bayar da AMOLED, kuma tambayar ta kasance abin da za a kira waɗannan allunan.

Ana ɗaukar Samsung a matsayin ɗaya daga cikin sunaye mai yiwuwa Galaxy Tab4 PRO, wanda hakan zai zama madadin ƙima don jerin Galaxy Table 4. Baya ga nunin AMOLED, allunan kuma za su ba da ƙarin kayan aiki masu ƙarfi. Waɗannan allunan za su kasance cikin nau'ikan girman girman guda biyu, wato sigar mai 8.4″ (SM-T700) da nuni 10.5″ (SM-T800). Duk allunan za su ba da ƙuduri iri ɗaya, 2560 × 1600 pixels, watau iri ɗaya kamar yadda muke iya gani akan allo. Galaxy TabPRO a Galaxy NotePRO 12.2 ". Suna Galaxy Tab4 PRO don haka zai dace da samfurin.

Wanda aka fi karantawa a yau

.