Rufe talla

Samsung ya karɓi lamban kira don sabon dacewa wanda tabbas zai faranta wa da yawa daga cikin waɗanda ba sa son maɓallin 'HOME' na kayan masarufi. Wannan wata sabuwar hanya ce ta musamman ta haskaka nuni da buɗe wayar, wanda ke aiki daidai da "Double Tap to wake" a cikin tsarin aiki na MeeGo da aka daina amfani da shi daga Nokia. Hakazalika, wayar tana buƙatar mai amfani da ya yi madauki da yatsansa akan nuni tare da aƙalla mahadar guda ɗaya, wanda zai buɗe wayar ko kunna nunin.

Dangane da cikakkun bayanai na haƙƙin mallaka, mai amfani dole ne ya yi madauki tare da aƙalla maki ɗaya na tsaka-tsaki akan nuni tare da yatsansa, amma ba tare da ƙayyade girman ba, don haka zai yiwu a yi madauki a duk allon. Idan Samsung ya aiwatar da wannan dacewa a cikin na'urorin sa na gaba, tabbas za mu ga yiwuwar sanya irin wannan motsin don buɗe aikace-aikace daban-daban. Har yanzu ba a fayyace wace na'urar za ta fara ɗaukar wannan na'urar ba, amma akwai yuwuwar mu riga mun haɗu da ita akan sigar ƙima. Galaxy S5, wanda, bisa ga jita-jita da leaks ya zuwa yanzu, da farko zai bayar da wani karfe yi da kuma na gani hoto stabilization, wanda a kan asali. Galaxy S5 ya ɓace.

*Madogararsa: Ofishin Patent & Trademark na Amurka

Wanda aka fi karantawa a yau

.