Rufe talla

Samsung ya tabbatar da cewa zai gabatar da wayarsa ta farko tare da nuni mai lankwasa a wannan shekara. Bisa ga hasashe, zai iya zama ko da game da Galaxy Note 4, wanda aka nuna ta da dama facts. KDB Daewoo manazarci ya tabbatar da cewa Samsung a ƙarshe zai samar da raka'a miliyan da yawa na na'urori tare da irin wannan nuni. Bugu da kari, karshen shekara shine lokacin da Samsung ke gabatar da wayoyi Galaxy Bayanan kula. A lokaci guda, yana yiwuwa wayar ta sami allon fuska uku, kamar yadda muke iya gani a CES 2013.

Dangane da bayani, nuni mai lanƙwasa shine mataki na ƙarshe kafin nuni mai sassauƙa ya shiga samarwa. Ya kamata su fara samarwa a cikin 2015, kuma yana yiwuwa a rigaya Galaxy Bayanan kula 5 zai zama waya mai lanƙwasa. Duk da haka, idan Samsung yana so ya yi m waya ta lokacin, yana da quite kalubale a gabansa. Ko da yake Samsung yana nuna babban ci gaba a fannin na'urori masu sassaucin ra'ayi, har yanzu yana da matsala wajen samar da batura masu sassauƙa. Wata majiya ta yarda cewa Samsung ya yi nisa a baya wajen haɓaka batura masu sassauƙa, wanda zai iya shafar dorewarsu.

Nuni masu lanƙwasa ainihin mataki ne na ƙarshe kafin Samsung ya iya samar da cikakkun nunin nuni. Tun farkon shekara mai zuwa, za mu iya haɗu da nunin nuni waɗanda za a iya lanƙwasa gaba ɗaya ko naɗewa. Bugu da ƙari, nunin nannadewa fasaha ce da Samsung ya gabatar mana da ɗan lokaci da suka wuce. Wani tsohuwar ra'ayi daga Samsung ya nuna cewa na'urar da ke da irin wannan nunin zai zama ainihin kwamfutar hannu da wayar hannu a cikin ɗaya. A cewar wani manazarci John Seo na Shinhan Investment, mai yiyuwa ne Samsung zai jigilar wayoyin hannu miliyan 20 zuwa 30 tare da nunin nunin faifai a shekara mai zuwa.

*Madogararsa: KoriyaHerald.com

Wanda aka fi karantawa a yau

.