Rufe talla

Prague, Janairu 27, 2014 - Samsung Electronics Co., Ltd., jagora a fasahar TV, ya ƙaddamar da kasuwancinsa na farko na UHD TVs a Samsung Turai Forum 2014 kuma ya gabatar da sabon babban fayil na mai lankwasa da UHD TV zuwa kasuwannin Turai na wannan shekara.

A cikin 2013, Samsung ya ƙaddamar da talabijin na UHD guda uku waɗanda buƙatun mabukaci na sabbin fasahohi ke motsa su, sannan kuma ya buɗe TV ɗin sa na farko tare da ƙira mai lankwasa. A cikin 2014, yana nuna ƙudurinsa na zuwa da sabbin fasahohi yayin haɓaka karɓowar mabukaci ta hanyar ƙaddamarwa. sababbin samfuran UHDciki har da UHD TV mafi girma a duniya tare da diagonal na 110 ".

Ta hanyar jerin uku na UHD TVs - S9, U8500 da U7500 – zai bayar da fayil UHD SmartTV a cikin masu girma dabam daga 48 "zuwa 110" inci, duka tare da lankwasa, tak lebur allo, ta yadda masu amfani za su iya zaɓar UHD TV wanda ya fi dacewa da salon rayuwarsu. Ya gabatar da kansa gaba farko a mafi girma mai lankwasa UHD TV a duniya da sauran talbijin masu lanƙwasa. Sabbin samfuran suna ƙarfafa matsayin jagoranci na Samsung kuma suna saita alkibla don ƙirƙira, ƙira da abun ciki a cikin masana'antar.

Samsung ya ɗauki mataki mai ƙarfi a cikin sabon zamanin nishaɗin TV ta hanyar haɗa wani sabon salo mai lankwasa tare da fasahar UHD TV. Waɗannan TVs ɗin suna ba da kusan ƙwarewar wasan kwaikwayo kuma suna canza ainihin yadda duniya ke kallon talabijin. Allon mai lanƙwasa yana ba da lamuni na gaskiya na bidiyo waɗanda ba za a iya samun su akan filaye masu faɗi ba. Bugu da ƙari, filin kallo mai faɗi yana haifar da tasiri na panoramic wanda ke sa allon ya bayyana har ma ya fi girma. Zane mai lanƙwasa yana haifar da daidaito da haɗin kai nisa na kallo don ƙarin ƙwarewar kallo mai kyau tare da mafi kyawun kusurwar kallo da bambanci mafi girma daga wurare daban-daban.

Tashar talabijin ta UHD tana ba da ingancin hoto mara ƙima tare da ƙuduri huɗu da ƙarin pixels fiye da Cikakken HD. Godiya ga fasaha Psaddamarwa, wanda shine ɓangare na duk Samsung UHD TVs, masu kallo suna samun mafi kyawun hoto ba tare da la'akari da halaye na tushen ba. Wannan fasaha mai haƙƙin mallaka tana canza Cikakken HD, HD da ƙananan hanyoyin ƙuduri zuwa ingancin UHD ta hanyar tsari na musamman na matakai huɗu. Wannan ya ƙunshi nazarin sigina, rage amo, bincike dalla-dalla da haɓakawa (juyawar ƙidayar pixel). Fasahar UHD Dimming yana taimakawa ƙara haɓaka ingancin hoto ta sarrafa kowane toshe hoto. Sakamakon shine zurfin baƙar fata da mafi kyawun bambanci.

Samsung UHD TVs ba wai kawai suna goyan bayan daidaitattun tsarin yau da kullun ciki har da HEVC, HDMI 2.0, MHL 3.0 da 2.2 HDCP ba, amma kuma su ne kawai TVs a kasuwa waɗanda ke da tabbaci na gaba godiya ga Samsung UHD Evolution Kit. Akwatin Haɗa ɗaya da gaske yana kiyaye kwakwalwar TV a waje, yana bawa abokan ciniki damar sake fasalin TV tare da sabon sigar Samsung UHD Juyin Halitta don dacewa da sabon tsarin UHD kuma har yanzu suna da damar yin amfani da sabuwar fasahar Samsung. Duk wannan yana taimaka wa abokan ciniki su kare jarin su na shekaru masu zuwa.

Sarrafa Samsung Smart TV ɗin ku ya fi sauƙi, sauri kuma mafi daɗi. Sabon fasali Multi-Link yana kawo ayyuka da yawa na mahallin mahallin zuwa babban allo. Ta hanyar rarraba allon, yana ba da abubuwan da ke da alaƙa don ƙwarewar kallo mafi kyau. Yayin da mai amfani ke kallon talabijin kai tsaye, za su iya sanya sakamakon binciken binciken gidan yanar gizo mai alaƙa, bidiyon YouTube masu dacewa da sauran ƙarin abubuwa a gefen dama na allo. Masu kallo za su iya raba allon sabon jerin talabijin na Samsung U9000 zuwa sassa hudu.

A 2014 shi ne Samsung SmartHub mafi ilhama har ma da jin daɗi. Tare da sabon ƙira, an tsara abun ciki don sa shi ya fi dacewa kuma ya ba mutane ƙarin iko akan nishaɗin su. Sabuwar kwamitin multimedia ya haɗu da bangarorin da suka gabata don hotuna, bidiyo, kiɗa da ƙungiyoyin zamantakewa a wuri ɗaya, ta yadda masu amfani za su iya jin daɗin abubuwan sirri da haɗawa da kewayen su har ma.

Hakanan ana haɓaka sabon ƙwarewar Smart TV ta hanyar sabbin abubuwa Quad-core processor. Ƙarshen yana da sauri sau biyu - yana kawo saurin kaya da kewayawa tare da ingantaccen aikin Smart TV gabaɗaya. Hakanan kunna TV ɗin bai taɓa yin sauri ba godiya Kunna Nan take.

Wanda aka fi karantawa a yau

.