Rufe talla

Prague, Janairu 20, 2014 - Samsung Electronics Co., Ltd., jagoran duniya a cikin kafofin watsa labaru na dijital da haɗin kai na dijital, ya gabatar. GALAXY Tab 3 Lite (7"), wanda ya haɗu da ilhamar sarrafa jerin GALAXY Tab3 tare da tsari mai amfani, mai sauƙin ɗauka. Sabuwar kwamfutar hannu tana sanye take da ingantattun fasali da ayyuka kuma tana ba da zaɓuɓɓuka da yawa don ɗauka, kallo, ƙirƙira da raba abun ciki tare da wasu.  

Matsananciyar šaukuwa

Samsung GALAXY Tab 3 Lite (7”) an tsara shi don sauƙin ɗauka da aiki ta hannu ɗaya tare da siriri, ƙirar sa mai nauyi a cikin ƙaramin firam. Rayuwar baturi 3mAh bada garantin babban karko da damar har zuwa awa takwas na sake kunnawa bidiyoyi. Nunin inch bakwai yana tabbatar da ƙuduri mafi kyau don kallon bidiyo mai inganci. Abubuwan sarrafawa suna kan gefen firam ɗin, don kada su tsoma baki tare da allon kuma kada ku tsoma baki yayin aiki tare da kwamfutar hannu.

Kyawawan ƙwarewar multimedia

Samsung GALAXY Tab 3 Lite sanye take da na'ura mai sarrafa dual-core clocked 1,2 GHz, wanda ke tabbatar da isasshen aiki don kallon bidiyo, wasa, ko loda shafukan intanet. A baya akwai kyamara mai ƙuduri 2 mpix sannan akwai kuma ayyuka da dama na hoto. Aiki harbin murmushi yana ɗaukar hoto ta atomatik lokacin da ya gano murmushi, Harba & Raba bi da bi, shi ba ka damar raba hotuna nan da nan bayan shan su da kuma Panorama Shot zai tabbatar da cikakken hoto na shimfidar wuri mai kewaye.

Ayyuka don rabawa da nishaɗi 

Samsung GALAXY Tab 3 Lite zai ba da shahararrun ayyuka don rabawa ko zazzage abun ciki, wanda zai ba masu amfani damar wadatar da kwamfutar hannu tare da adadin nishaɗi ko aikace-aikace masu amfani. Yana daga cikin su:

  • Ayyukan Samsung: yana ba da sauƙi ga wasanni da aikace-aikace fiye da 30, wasu daga cikinsu kyauta ne na musamman don masu mallakar na'urorin Samsung - kamar biyan kuɗi na wata shida zuwa sigar lantarki ta mujallar Reflex, biyan kuɗi na shekara-shekara ga jaridun Blesk da Sport, ko watakila aikace-aikacen Prima don kallon abun ciki daga Prima portal Play.
  • Samsung Haɗi: yana haɗa ma'ajiyar girgije tare da na'urar, yana ba ku damar rabawa da kallon abun ciki akan na'urori "masu wayo" daban-daban kowane lokaci, ko'ina.

Samsung GALAXY Tab 3 Lite zai kasance a duniya cikin fari da launin toka. A cikin Jamhuriyar Czech, sigar WiFi (fari da launin toka) za a fara siyarwa daga makon da ya gabata na Janairu 2014 a farashin da aka ba da shawarar na CZK 3 gami da VAT.

Samsung fasaha bayani dalla-dalla GALAXY Tab 3 Lite (7")

  • Haɗin hanyar sadarwa: Wi-Fi / 3G(HSPA+ 21/5,76), 3G: 900/2100, 2G: 850/900/1800/1900
  • CPU: Dual core an rufe shi a 1,2GHz
  • Tsari: 7-inch WSVGA (1024 x 600)
  • OS: Android 4.2 (Jellybean)
  • Kamara: Babban (baya): 2 Mpix
  • Video: MPEG4, H.263, H.264, VP8, VC-1, WMV7/8, Sorenson, Spark, MP43, sake kunnawa: 1080p@30fps
  • audio: MP3, AMR-NB/WB, AAC/AAC+/eAAC+, WMA, OGG(Vorbis), FLAC, PCM, G.711
  • Ayyuka da ƙarin fasali: Samsung Apps, Samsung Kies, Samsung TouchWiz, Samsung Hub, ChatON, Samsung Link, Samsung Voice, Dropbox, Polaris Office, Flipboard
  • Google Mobile Services: Chrome, Bincike, Gmail, Google+, Taswirori, Littattafan Play, Fina-finai, Play Music, Play Store, Hangouts, Binciken Murya, YouTube, Saitunan Google
  • Haɗin kai: Wi-Fi 802.11 b/g/n/ (2,4GHz), Wi-Fi kai tsaye, BT 4.0, USB 2.0
  • GPS: GPS + GLONASS
  • Na'urar haska: Accelerometer
  • Ƙwaƙwalwar ajiya: 1 GB + 8 GB, Micro SD (har zuwa 32 GB)
  • Girma: 116,4 x 193,4 x 9,7mm, 310g (Sigar WiFi)
  • Baturi: Standard baturi, 3 mAh

[5] GALAXY Tab3 Lite_Black_1

[8] GALAXY Tab3 Lite_Black_4

[6] GALAXY Tab3 Lite_Black_2 [7] GALAXY Tab3 Lite_Black_3

[1] GALAXY Tab3 Lite_White_1 [4] GALAXY Tab3 Lite_White_3 [2] GALAXY Tab3 Lite_White_4 [3] GALAXY Tab3 Lite_White_2

 

* Samuwar sabis na mutum ɗaya na iya bambanta daga ƙasa zuwa ƙasa.

* Duk ayyuka, fasali, ƙayyadaddun bayanai da ƙari informace game da samfurin da aka ambata a cikin wannan takaddar, gami da amma ba'a iyakance ga fa'idodi, ƙira, farashi, abubuwan haɗin gwiwa, aiki, samuwa da fasalulluka na samfurin ana iya canzawa ba tare da sanarwa ba.

Wanda aka fi karantawa a yau

.