Rufe talla

http://samsungmagazine.eu/wp-content/uploads/2013/12/samsung_display_4K.pngA bayyane yake, Samsung zai fara aiwatar da fasaharsa ta LDS akan wasu na'urori kuma, godiya ga abin da murfin baya na waɗannan na'urorin ba kawai zai ba da aikin ado ba, har ma da eriya na ciki. A halin yanzu, akwai na'ura guda ɗaya a kasuwa da ke amfani da wannan fasaha, kuma wannan na'urar ita ce Galaxy Lura 3. Sabbin murfin da ake amfani da su Galaxy S5, za su ƙunshi duk eriya masu mahimmanci kuma wayar ba za ta yi amfani da ita ba tare da murfin baya ba.

Fasahar LDS tana da fa'ida sosai ga makomar Samsung. Saboda an gina eriya a cikin murfin baya, sun ƙunshi sassa masu sauƙi, godiya ga abin da zai yiwu a ƙirƙiri na'urori masu mahimmanci fiye da da. Majiyar, wacce ta sami damar sanin bayanai game da na'urori masu zuwa, za su yi amfani da fasahar LDS akan wasu samfuran Samsung kawai. Galaxy S5. Wannan ikirari yana haɓaka da gaskiyar cewa kamfanin zai gabatar da nau'i biyu daban-daban Galaxy S5, wanda a yau ake kira Galaxy S5 (SM-G900S) a Galaxy F (SM-G900F). Ya kamata murfin baya ya ba da jimlar eriya 5 zuwa 6, kuma waɗannan eriya kuma sun haɗa da eriyar WiFi, Bluetooth, 3G da LTE.

Masana'antun da ke da alhakin haɓaka eriya na LDS suna maraba da fasaha tare da buɗe hannu: “Lokacin da muke tasowa Galaxy S3, ya ɗauki mu kusan makonni uku don daidaita mitar eriya don wurare daban-daban da yankuna. Bayan mun fara haɓaka murfin LDS tare da ingantattun eriya, mun sami damar rage lokacin haɓakawa zuwa kwanaki 3 zuwa 4, ” ya kawo wani tushe daga mai kaya ɗaya: "Duk da haka, LDS yana wakiltar babban jari kuma yana da sauƙin lalacewa daga waje. Idan mai amfani ya sauke wayar kuma murfin baya ya lalace, wasu ayyukan wayar na iya daina aiki.

*Madogararsa: ETNews.com

Wanda aka fi karantawa a yau

.