Rufe talla

Samsung SM7 NovaYawancin mutane a yau sun san Samsung kawai a matsayin kamfanin da ke kera wayoyin hannu, kwamfutar hannu da sauran kayan lantarki. To, mutane kaɗan sun san cewa Samsung yana aiki tare da Renault shekaru da yawa kuma yana kera motoci, kodayake galibi ana samun su a ƙasashen waje fiye da na ƙasarmu. Yanzu alamar Koriya ta Kudu ta sake yin magana kuma ta gabatar da sabon Samsung SM7 Nova, wanda shine magajin kai tsaye na samfurin SM7 daga 2011. Wane labari ne samfurin Nova ya kawo?

Dangane da ƙira, ɓangaren gaba ya sami canji mafi girma, inda zaku iya ganin ƙarami mai ƙarfi da fitacciyar grille. A ciki, don wani canji, an sami canji a launuka na kayan ado da WiFi, wanda ake amfani da su don haɗa na'urorin hannu tare da tsarin bayanan mota. Hakanan akwai maɓalli a ciki wanda ke ba ku damar canza motar zuwa yanayin wasanni. Kusa da shi, mun kuma sami watsawa ta atomatik mai sauri guda shida a ciki tare da yuwuwar canzawa ta amfani da levers a ƙarƙashin tuƙi.

Ainihin kayan aiki na mota hada da wani 2,5-lita engine da wani fitarwa na 142 kW a 6000 min-1 da karfin juyi na 243 Nm a 4400 min-1. Masu mallakar ainihin samfurin Samsung SM7 Nova na iya ƙidayar amfani da lita 9 a kowace kilomita 100. Duk da haka, akwai kuma bambance-bambancen da ya fi ƙarfin da injin 3,5-lita tare da fitarwa na 192 kW a 6000 min-1 da matsakaicin iyakar 330 Nm a 4400 min-1. Ingin da ya fi ƙarfin halitta ya shafi amfani da man fetur, wanda a yanzu ya kai lita 10,4 a kowace kilomita 100. Za a sami nau'ikan nau'ikan nau'ikan guda 5, tare da uku suna ba da injin mai lita 2,5 sannan biyu suna ba da injin mai lita 3,5. Farashin yana farawa a kusan €22 kuma ya ƙare akan €900.

var sklikData = {elm: "sklikReklama_47925", zoneId: 47925, w: 600, h: 190};

Samsung SM7 Nova

Samsung SM7 Nova

Samsung SM7 Nova

var sklikData = {elm: "sklikReklama_47926", zoneId: 47926, w: 600, h: 190};

*Madogararsa: Auto.cz

Batutuwa: , , , ,

Wanda aka fi karantawa a yau

.